Breaking News

Picha: Jacqueline Wolper Aonyesha Kuwa Ni Mjamzito Na Anatarajia Kupata Mtoto Wa Kike

Staa wa filamu hapa nchini, Jacqueline Wolper ameanika wazi kupitia mtandao wa Instagram kuwa kwa sasa yeye ni mjamzito na anatarajia kupata mtoto wa kike. Kupitia account yake ya Instagram ameweka Video na picha kadhaa ambapo kwenye moja ya picha aliandika "Nimemleta bint 🙏" lakini pia aliandika "Naomba mnitag kwenye nguo zawatoto wachanga plz za kike" kwenye picha nyingine.

Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.