Breaking News

Itazame Hapa Movie ya Blood Demons - Season 2 (Imetafasiliwa Kiswahili)


Mchanganyiko wa viumbe wasio wa kawaida (mapepo) wanakuwa tishio juu ya jamii, bidadamu wana poteza maisha kwasababu mapepo yanataka sadaka kwa miungu ya kichawi ili mizimu yao iweze kupata nguvu ila kwa bahati mbaya pepo mmoja ana jisahau kazi aliyotumwa ya kutoa kafara binadamu anaingia katika penzi zito na binadamu Je! Wajua nini kitatokea Basi ni Lazima Kutazama Sasa mfululizo wa filamu hii
Bofya Hapa
Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.