Breaking News

Umeipata Hii ? Mpango Mzima Sasa Hivi Ni Kuwa na Mzigo Huu Hapa.

Vibaya ni kutokuona wala kusikia kuhusu jambo flani zuri na la kijanja lenye kukupa kile ulichokuwa unahitaji kwa muda mrefu bila kutimiziwa. Ndio, Unajua ni kitu gani kama kijana unakosa kwenye simu yako na kuifanya ipoteze thamani ? 
Simu yako ina Application ya Bongo Swaggz ? Okay nadhani unaanza kuelewa ninachosema kwani thamani ya simu yako inakuwa juu kama simu itaweza kukupa kila unachotaka na kwa wakati muafaka. Sasa ukiwa na Application ya Bongo Swaggz kutoka Play Store unaweza kumiliki Stori za Mastaa, Muziki, Videos, Udaku, Mapenzi, Vituko, Michezo, Kusikiliza Radio Zote Uzipendazo na Burudani kibao, Ukiwa nayo una Uhakika Wa Kila Unachokipenda kukufikia kila muda mikononi mwako. Bofya Hapa Ku Download na Usipitwe na Uhondo wa mambo.

Share na Marafiki. Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.