Breaking News

Shetta Afunguka Mpya Kuhusu Nay Wa Mitego.

Shetta amesema hayo kupitia kipindi cha Planet Bongo cha East Africa Radio na kusema yeye na Nay ni washikaji tu na wanaongea wote na kudai kuwa alikuwa anatambua hilo toka hata wimbo huo haujatoka.
"Hiyo kwangu ni kama kichekesho sababu huyo Nay wa Mitego mwenyewe anajua alichofanya ni kama kichekesho kwangu siyo issue ya kufanya mimi nikachukulia kama tatizo sababu ukweli wote hata yeye anajua, sisi ni kama familia ndiyo maana unaona mimi nimepost video yake kwangu ku support, ni vizuri alivyosema usikute hata yeye hajui story ya gari yangu, This is my car ndiyo maana yeye kasema hajui labda muulize Shetta sababu yeye hajui" Alisema Shetta
Lakini mbali na hilo Shetta amesema yeye mbali na muziki ni mfanyabiashara hivyo anapata maendeleo na pesa za kutosha ndio maana anaweza kumiliki gari kama hiyo.
"Mimi nafanya mitikasi yangu, mfanyabiashara na mwanamuziki hivyo napiga show za kutosha na bado na hustle sana hivyo na kila sababu ya kupata maendeleo na maendeleo ndiyo haya sasa, hivyo sioni kama ni tatizo na wala sioni kama amenisema kwani nilikuwa najua toka before lakini pia mimi ndie mwenye mamlaka ya kila mtu na hakuna mtu mwingine mwenye mamlaka ya gari langu sababu kila kitu ninacho mimi" Alimalizia Shetta.
Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.