Breaking News

Zari bado mbichi kama embe la msimu – Diamond

12598981_227891494217401_1910193963_n Wakati kuna watu wanaodhani kwa kuwa ni mama wa watoto wanne, Zari anaweza kuwa ameshapoteza sifa za ‘usichana’, Diamond ana mtazamo tofauti.
Hitmaker huyo wa ‘Utanipenda’ anamuona Zari the Bosslady kama msichana mbichi ma hauchoki uzuri wake.
“I swear I can’t get use to your Cuteness…Kadada kabichiii… kama Embe la Msimu,” aliandika Diamond kwenye picha ya mama huyo wa mtoto wake Tiffah.
Mama Tiffah yupo Dar es Salaam kwa siku kadhaa na ametumia fursa hiyo kumsaidia mumewe kupanga mikakati mipya ya WCB.
12677299_960616564029916_1793437996_n
“Calling shots…. late night strategic planning. All we see is dollar signs at the WCB Empire,” aliandika Zari.
Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.