Breaking News

Nay Wa Mitego Asema Yupo single, Afunguka Kuhusu Chagga Baby

Nay wa Mitego hatimaye ameweka wazi kuwa yeye na mrembo maarufu kama CHAGGA BABY ambaye alitajwa kuwa na mahusiano naye,hawapo katika mahusiano yoyote serious kwasababu bi dada huyo ratiba zake hazimruhusu kutoka nje ya marekani kwa mda mrefu ujao.

Nay amesema hawezi kusema yupo kwenye mahusiano na chagga baby kwasababu ya umbali kati yao na yeye(nay)kama mwanaume hawezi kudanganya yupo kwenye mahusiano katika hali kama hiyo.

Nay ameiambia #planetbongo yupo Single na kama kuna msichana yoyote anayejua yupo kwenye relation na yeye basi atakua anajidanganya cz yeye hayupo serious kwenye mahusiano kwasababu ya mambo aliyoyapitia hivi karibuni kwenye mahusiano yake.

Kwa sasa amesema anaconcetrate kwa watoto wake zaidi cz ndoa ni issue isiyohitaji papara. Issue ya mahusiano ya chaga baby na nay iliibuka humu IG baada ya kuvunjika kwa mahusiano yake na Shamsa ford.
Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.