Breaking News

Huyu Ndio Boss Lady wa Ukweli Sio Hao Wauza Sura Feki Instagram.

Anaitwa Jacqueline Ntuyabaliwe aka K-Lynn Miss Tanzania 2000 na Mwanamuziki, Mke wa Bilione Reginald Mengi........

Nimekutana na Comments Mbali mbali Instagram Baada ya Picha hii kuzagaa mitandaoni leo hii
embu na wewe jisomee baadhi ya comments kutoka Instagram;

fetttyy 
Huyo ndo boss lady Africa nzima ndo hapigi kelele wala kujionyesha onyesha anajua anazo lakini hawa visokorokwinyo wengine ngachoka miyeeee kutwa kutuigizia insta

mariebellahfonte 
Njoen mumuone boss lady Wa ukweli

 angie_jansie 
Watoto wa kigoma hatunaga makuu huwa tunasemaga papa Asante kwel wewe ni Mungu tu.....

 paulina_minango 
Kwakweli huyu ndie bosslady wengine wanatafuta kiki tu mjini anajielewa huyu dada mrs mengi#jn_mengi

hallopkingu 
@kittynswe ahaha nilijua ni mm tuu ndo namkubali huyo bosslady.. woman of class

tedysilla___ 
Nampenda mnooo uyu dda anajielewa michirz angekuwa na maisha kama ya uyu dda tungekoma
Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.