Advert

Download Nyimbo Mpya

Breaking News

Breaking News: Zitto Kabwe Atoa Kauli Nzito Kuhusu Bango la CCM Lililoleta Utata wa Kibaguzi Zanzibar

"Siasa za Hatari sana hizi, Siasa za kibaguzi. Siasa zinazopaswa kulaaniwa na kila mpinga ubaguzi nchini. Nitashangaa sana kama wakubwa CCM hamtaomba radhi kwa siasa hizi hizi mbaya kabisa. What will be the stop?"

By Zitto Kabwe
Download App Yetu  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Time BURE Kabisa !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.