Breaking News

UJUMBE HUU WAS HARMONIZE KWA DIAMOND, UNAWEZA FANYA UMWAGE CHOZI.

Namba 4 Yangu..... Najua Utajiuliza Mengi Sana.... Kwann Naamba 4.....???? Jibu Nikwamba Ananafasi Ya 4 Katika Maisha Yangu Kutokana Na Mchango Wake Mkubwa...... Kwangu 1M/Mungu Ambae Katuumba Sote Mimi Na ww 2 Ni Mama Yangu Kipenzi Alie Niza Na Akanilea Kwauchungu 3 Ni Baba Yangu Mzazi Alieshilikiana Vyema Na Mama Yangu Tangu Mimba Hadi Nazaliwa Mpaka Sasa Nimekuwa 4 Niyakwake My Boss My Brother Mshkaji Wangu Sijui Hata Nikuite Jinagani But Minapendaga Kukuita Boss Wangu Kama Nilikuwa Napiga Debe Nijaze Gali Nieleke Studio Nikiwa Sina Nauli Leo Hii Unanipa Gali Yakunipeleka Studio Na studio Nyingine Ipo Ndani.... Kwann Usiwe Namba 4.....??? Kama Nilikuwa Nikishinda Njaa Nakushindia Ukoko Kwa Mama Esta Leo Nakula Hadi Nasaza Kwa mama Nasibu Kwann Usiwe Namba 4 Kama Nilikuwa Nikinyanyasika Nakukatishwa Tamaa Kila Kukicha Wewe Ukanithamini Na Ukanitengenezea Mazingira Ya Kuheshimika Kwann Usiwe Namba 4.....??? Kama Nilikuwa Nikilala Stend Takliban Siku Tatu Katika Kila Wiki Wewe Ukanipa Pahala Pakulala Pazuri..... Kwann Usiwe Namba 4....... Daaah Ninamengi Sana..... Yakukuambia My Boss Mengine Nitamalizia Siku Nyingine Kikubwa Zaidi Nakuombea Mungu Kwakila Unachokifanya Kiwe Chenye Balaka Tele Insha Allah...... Pia Akuongoze Katika Usikuu Waleo..... Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.