Advert

Breaking News

Lulu Michael Na Nay wa Mitego Watoa ya Moyoni Kuhusu Wanasiasa Wanaotumia Matusi na Kejeli Kwenye Kampeni Zao

Mwigizaji Lulu Michael Ametoa ya Moyoni kuhusu Wanasiasa Wanao Panda Majukwaani Badala ya Kupiga Kampeni Wanaongea Maneno ya Kejeli na Matusi Mpaka Unaweza Jutia zike Shikamoo Unazompa.....Baada ya Lulu Kuandika Hayo Ney wa Mitego naye Akaamua Kukandamiza zaidi ....Soma Hapo Chini:



Download App Yetu  >> BOFYA HAPA << Tukutumie Habari na Burudani Zote FASTA Kila Time BURE Kabisa !

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.