Breaking News

Mahakama Kuu Yatengua Hukumu Dhidi Ya Mbowe,Yaamuru Arudishiwe Faini Aliyolipa !

Mwenyekiti Mwenza wa UKAWA Freeman Aikael Mbowe ameshinda rufaa aliyokata Mahakama Kuu dhidi ya hukumu iliyotolewa katika kesi aliyoshtakiwa kumshambulia msimamizi wa uchaguzi aliyekuwa akifanya udanganyifu katika fomu za matokeo ya uchaguzi 2010 huko Hai .

Awali Mbowe alihukumiwa faini ya Sh.1,000,000 au kifungo gerezani katika mazingira yanayoonyesha njama za kisiasa na kuzua taharuki kubwa kwa umma.Mbowe alilipa faini kisha akakata rufaa mahakama kuu

Muda mfupi uliopita Mahakama kuu imetengua hukumu na imeamuru arudishiwe fine yake aliolipa. 

Kesi hiyo ilikua inasimamiwa na Wakili msomi Peter Kibatala ambaye pia ni Mkurugenzi wa Katiba na Sheria wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo.

-jamiiforums Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.