Breaking News

Mwigizaji Rose Ndauka Achafukwa ..Apost Maneno Kuntu Kumchamba Fulani Anae Mchokonoa

Rose Ndauka Amefunguka Haya Kwenye Ukurasa wake wa Instagram:
  • Nyie mliozoea kila siku kugombana msidhan kila mtu ana silka hiyo nimelelewa nikaleleka sasa msitake kuwajua watu undan wao kila siku unatafuta nani ugombane nae wengine mna nuksi,sasa basi wew unajifanya umewekewa pilipil kila saa unawashwa kutafuta wa kugombana nae bonyeza ikufungukie msione watu wametulia mkadhan ni maboya hatupendagi tu kuongea sana mnaacha kuwaza maisha yenu na kujali familia zenu kila siku new bifu......sasa hapa umepotea njia hili ni onyo la mwisho....siishi maisha ya insta na kinachofata ntakuanika live mtu mzima ovyooooooooooo na NTAKUFURAHISHAAAAA 
  • By Rose Ndauka
_udakuspecially
Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.