Breaking News

MAPENZI YAMEROGWA ya WEMA SEPETU (@wema_sepetu) Ipo Madukani Kote Tanzania.

Untitled
Kata kiu yako kwa kununua nakala halisi ya movie ya MAPENZI YAMEROGWA iko madukani kote Tanzania nzima….unataka kuona ubabe wa Mboto ulivyomtoa jasho wema sepetu??unataka kuona casting director  Aunty Ezekile alivyofanikisha kazi yake??basi usichoke kuangalia mirindimo ya  Riyama na Faudhia walivyomtoa ndani Hemedy PHD bila kuaga baada ya kumfukuza mkewe fontana…..utakipenda kipondo alichopewa Fontana na  Wema Sepetu akishirikiana na mumewe Treze ni balaaaa humo ndani…
-bongomovies
UNAWEZA KUJISHINDIA SIMU AINA YA HUAWEI MATE 7 NI RAHISI SANA BONYEZA HAPA KISHA BOFYA "VOTE" ALAFU FUATA MAELEKEZO.
Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.