Breaking News

Unamfahamu Ommy Dimpoz kama mwanamziki lakini ana Kipaji Hiki Pia.., Ipo Hapa

Muziki ukifeli, Ommy Dimpoz ana kipaji kingine kitakachomwezesha kupata mkate wake wa kila siku – uchekeshaji!
Dimpozi
Akiongea na kipindi cha The Chart cha Times FM, Ommy Dimpoz alisema ana uwezo mkubwa wa kuchekesha pia.
“Unajua mimi ni comedian sana yaani,” alisema. “Unaweza kukuta nina marafiki wengine wengi tofauti na wanamuziki kwa sababu tu ya vituko vyangu. Sometimes jamaa anakupigia simu ‘ibuka maskani’ ili umchekeshe tu sababu anajua ukifika pale atacheka sana.”
Katika hatua nyingine Ommy aliwataka mashabiki wake kutomjaji kwa vile wanavyomuona kwenye mitandao bali waangalie maisha yake halisi.
-bongo5 Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

No comments

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.