Breaking News

MITEGO YA HUYU HOUSEGIRL NI NOMA. MSAADA WA USHAURI UNAHITAJIKA HARAKA PLZ..

Nina miaka 37 , nina mke wangu niliefunga nae ndoa kwa miaka mitano sasa na tumebahatika kupata watoto wawili. Recently, Nilitoa onyo hapa nyumbani kwangu kuwa hakuna mtu kuwasha taa kwenye chumba ambacho hayupo kwa muda huo ( majanga ya Prepaid meter ).
Siku moja jioni, Niliona taa ya chumbani kwa house girl wetu inawaka na wakati huo nilihisi atakuwa jikoni anapika, nikajisemea moyoni, "hii mijitu migumu sana kuelewa" huku nikiwa naingia kwenye hicho chumba ili niizime hiyo taa only to see the maid in her naked glory towelling and both of her huge 'twin peaks' are very firm on her chest..!! Nilionyesha mshituko mkubwa nilipomuona na nikahisi atanifikiria vibaya. ( House girl wetu ana umri wa miaka 18 kwa sasa and she has a crazy physique body of a local girl ).
Nilimuomba msamaha na pia kumsisitiza kuwa awe anafunga mlango kama yuko ndani. Chakushangaza alitabasamu na kunijibu "samahan baba, karibu". Tangu siku hiyo amekuwa akiniangalia kwa macho ya matamanio ( coy looks ) kitu ambacho hakuwa akikionesha hapo mwanzo. Na pia amekuwa akijaribu kwa njia zote kuomba afanye usafi pale ambapo mke wangu anakuwa hayupo na vituko vingine vingi tu siwezi kuvitaja vyote hapa.
Sasa najiuliza je? Nimwambie mke wangu kuhusu hili jambo? Au tumfukuze huyu house gal arudi kijijini? Or Should I simply ignore and play along ?"
Jiunge Nasi  >> Facebook <<  >> Instagram << na >> PlayStore << Kupata Habari na Burudani Fasta Kila Time.

10 comments:

  1. Mpige chuma Ankoli....mpige nao

    ReplyDelete
  2. Chana nyavu, kwan c kajilengeshea bunduk!! Futuuu!! Paaa!! Paaaa!! Paaaaa

    ReplyDelete
  3. huyu mzee nae.unasubir nin sasa.mjin msingi kiuno

    ReplyDelete
  4. ningekua mm hata ushur nsinge omba.wakupeleka wpi na zana nnazo

    ReplyDelete
  5. Dooh ishakua tabu sasa

    ReplyDelete
  6. wanasema sio kila mti unastawi jangwani bali ni mtende pekee hata hivyo ili kulinda heshima ya ndoa mrudishe kwao "lakini je utaanzaje?

    ReplyDelete
  7. Endelea nae kama ilivyo zoeleka.

    ReplyDelete
  8. dah mtam xana uyo house grl

    ReplyDelete
  9. Kwao wapi?nipatie Mimi hatawsumbua tena MPE namba 0783402597

    ReplyDelete
  10. Dah!! Dingi Mzembe Kinoma,toto Likupe Nini Xaxa!Fanya Yako Bhana!!

    ReplyDelete

TOA MAONI YAKO HAPO CHINI.