.

.

0
Advertisement
Dent mmoja ambaye mpaka tunaingia mtandaoni hatukuweza kulipata jina lake na haijajulikana bado kama anasoma chuo gani:

Dada huyo amejikuta katika aibu ya mwaka baada ya video aliyojirekodi akicheza ...... na kuvuja mtandaoni, video hyo imepatikana kutoka kwa rafiki wa karibu wa dada huyo.Inasemekana baada ya kugombana na rafiki yake huyo ndio akaamua kuivujisha mtandaoni....
Usisahau Kutucheki Fb Bonyeza Hapa
Advertisement
TUNAKUPATIA KILE UNACHOSTAHILI NA KILA BURUDANI KUPITIA WEBSITE YETU HII PIA INSTAGRAM NA TWITTER

Post a Comment

KWA MAPICHA NA VIDEOS KALI ZA MASTAA WA BONGO NA NJE TU-FOLLOW INSTAGRAM @bongoswaggz

 
Top